Zafafan samfur
Wholesale Ricoh Fabric Printer

G5 Ricoh buga kai

Takaitaccen Bayani:

★Wannan Ricoh G5 Printhead ya dace da kewayon UV, Solvent and Aqueous based printers.

Tare da nozzles 1,280 da aka saita a cikin layuka 4 x 150dpi, wannan shugaban ya cimma babban ƙudurin 600dpi. Bugu da ƙari, hanyoyin tawada sun keɓe, suna ba da damar kai guda ɗaya zuwa jet har zuwa launuka huɗu. Yana samun kyakkyawan ma'ana mai launin toka tare da har zuwa ma'auni 4 kowace digo. Wannan kai yana zuwa da barbs na tiyo. Za a iya cire ɓangarorin tiyo idan ana buƙatar bugu tare da o-zobba. Ricoh P/N shine N221345P.

★Kayyade Samfura

  • Hanya:  Piston turawa tare da farantin karfe na diaphragm
  • Nisa Buga: 54.1 mm (2.1 ″)
  • Adadin nozzles: 1,280 (tashoshi 4 × 320), masu jan hankali
  • Tazarar bututun ƙarfe (bugun launi 4): 1/150 ″ (0.1693 mm)
  • Tazarar bututun ƙarfe (Nisa zuwa jere): 0.55 mm
  • Tazarar bututun ƙarfe (Nisa na sama da ƙasa): 11.81mm
  • Matsakaicin adadin tawada masu launi: launuka 4
  • Yanayin zafin aiki: Har zuwa 60 ℃
  • Ikon zafin jiki: Haɗaɗɗen hita da thermistor
  • Mitar jetting: Yanayin binary: 30kHz / Yanayin sikelin launin toka: 20kHz
  • Sauke girma: Yanayin binary: 7pl / Yanayin sikelin launin toka: 7-35pl * ya danganta da tawada
  • Matsakaicin danko: 10-12 mPa•s
  • Tashin hankali: 28-35mN/m
  • Girman launin toka: matakan 4
  • Jimlar Tsawon: 500 mm (misali) gami da igiyoyi
  • Girma: 89 x 25 x 69 mm (ban da kebul)
  • Yawan tashoshin jiragen ruwa: 4 × tashar jiragen ruwa biyu
  • Hanyar fil ɗin daidaitawa: Gaba (misali)
  • Dacewar tawada: UV, Solvent, Aqueous, Wasu.
  • Wannan madanni yana ɗaukar garantin masana'anta.
  • Ƙasar asali: Japan


Cikakken Bayani

Tags samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rukunin samfuran

    Bar Saƙonku