1. Bukatar Kasuwar Buga Mai Dorewa
Daga manyan kattai na zamani zuwa ƙananan kasuwancin tufafi, tufafi masu ɗorewa shine sabon USP da kowa ke son cin moriyarsa. Wannan yanayin shine ainihin abokin cinikidijital yadi buguyayin da wayar da kan jama'a game da lalacewar muhalli da masana'antar saka ke haifarwa a duniya ke ƙaruwa.
Ba wai kawai za a iya amfani da shi don ƙirƙirar kwafin yadi mai ɗorewa ba, amma ana aiwatar da ƙira a cikin software ɗin ƙirar masaku ta amfani da firintocin tawada waɗanda ba sa amfani da rini masu cutarwa! Sun fi son bugawa tare da canjin zafi ko foda da kuma amfani da ruwa kaɗan fiye da hanyoyin bugu na gargajiya.
2. Faɗin yuwuwar ƙira:
Ingantacciyar ƙirar ƙirar masaku tana a gefenku, kuma yuwuwar ƙirar kusan ba ta da iyaka! Ba wai kawai za ku iya bugawa a kan nau'i-nau'i masu yawa irin su siliki, auduga, da dai sauransu ba, amma kuna iya ƙirƙirar kowane nau'i na ƙira tare da haɗin launi masu yawa da kuma buga sauƙi da sauri a kan masana'anta na zaɓinku.
Bugu da ƙari, tun da kayan aikin ƙira ya zama mai amfani - abokantaka, za a iya aiwatar da ƙira cikin sauƙi ba tare da wani babban ƙira ko buƙatun ilimin fasaha ba. Bugu da ƙari, ko kuna son bayar da keɓaɓɓen samfur, abokan ciniki suna son buga hotunan zaɓinsu ko tayin, ko kuna son ƙirƙirar ƙira tare da zane-zane ko rubutu, kuna iya amfani da ɗaya ko fiye daga cikin waɗannan ta kowace hanya kuka ga dacewa. hanya don siffanta abubuwan masana'anta.
3. Ƙananan jari:
Shigar da kayan aikin bugu na dijital yana buƙatar ƙarancin sarari da albarkatu fiye da hanyoyin rini da bugu na gargajiya! Ba wai kawai za ku iya saita naúrar bugawa tare da firintar tawada ba, amma kuma ba dole ba ne ku kashe kuɗi don ƙirƙirar ƙira wanda zai iya kawo ƙarshen matattu idan abokan ciniki ba sa son ƙirar.
Duk abin da kuke buƙatar fara kasuwancin tufafin ku shine dandamali na kan layi da software ɗin ƙirar masaku waɗanda zaku iya amfani da su don ƙirƙirar ƙirar samfuran kama-da-wane. Ƙirƙirar ƙirƙira ƙanƙantar kayan samfuri, ko za ku iya tsallake ƙira gaba ɗaya kuma ku loda ƙirar ƙira a dandalin ku. Sa'an nan, da zarar umarni ya fara gudana a ciki kuma an kafa ƙira a kasuwa, za ku iya matsawa zuwa samar da taro.
4. Saurin samfur da bugu akan buƙata:
Hakanan, ɗayan mafi girman fa'idodin zuwa hanyar bugu na dijital shine yana ba ku damar aiwatar da oda da keɓaɓɓun umarni a cikin ƙananan adadi! Kuna iya buga t-shirt tare da firinta ta inkjet saboda baya bugawa da rini, don haka kuna iya ɗaukar bugu - kan-samfurin kasuwanci na buƙatu kuma ku sami farashi mai ƙima don isar da samfuran keɓancewa da keɓancewa.
Don haka ko kuna son yin amfani da yanayin da ake so ko ƙirƙirar suturar da ke tasowa akan kafofin watsa labarun, hanyoyin bugu na dijital da software na ƙirar masaku suna kusa da kusurwar ku, yana ba ku damar yin amfani da wannan yanayin akan ƙaramin farashi kuma ku isar da shi kamar yadda A. print-samfurin kasuwanci a shirye yana hidima ga abokan cinikin ku.
5. Rage sharar gida:
A cikin hanyar bugu na yadi na dijital, babu buƙatar samar da fuska ko faranti don buga allo ko bugu na rotary, don haka buƙatun kayan aiki sun fi ƙasa da ƙasa! Bugu da ƙari, bugu kai tsaye a kan masana'anta yana nufin ƙarancin ɓata tawada mai yawa (ba kamar rini ba), wanda kuma yana nufin ainihin aikace-aikacen zane. Bugu da ƙari, lokacin da kake amfani da tawada mai ƙima, maɓallin bugawa ba zai toshe ba kuma ya ɓace.
Beijing Boyuan Hengxin Technology Co., Ltd. (Zhejiang Boyin Digital Technology Co., Ltd.) babban kamfani ne na fasaha da ke mai da hankali kan bincike da haɓaka tsarin sarrafa bugu na inkjet na masana'antu. Yana mai da hankali kan ƙira, bincike da haɓakawa, haɓakawa da aiwatar da fasahar sarrafa inkjet sama da shekaru 20, kuma nasarorin da ya samu a masana'antar koyaushe yana kan gaba.
Lokacin aikawa: Yuli - 29-2022